Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ความรู้สึกที่ได้เข้าค่าย

2 posters

Go down

ความรู้สึกที่ได้เข้าค่าย Empty ความรู้สึกที่ได้เข้าค่าย

ตั้งหัวข้อ  study Thu Jan 14, 2010 8:39 pm

เพื่อนๆทุกคนที่ได้ไปเข้าค่ายเภสัชที่จุฬาครั้งนี้รู้สึกยังไงบ้างคะ...มาเล่าให้ฟังกันว่าชอบพี่ๆคนไหนหรือชอบฐานไหนของกิจกรรมมาแชร์ความรู้สึกกันเยอะๆนะคะ

study

ขึ้นไปข้างบน Go down

ความรู้สึกที่ได้เข้าค่าย Empty Re: ความรู้สึกที่ได้เข้าค่าย

ตั้งหัวข้อ  Phoenix Fri Jan 15, 2010 5:16 pm

สนุกหล๊ายหลายยย [:

อยู่บ้าน2 ปลื้มพี่หนู ><~ ฮิ้วๆๆ
ชอบฐาน Rally!! คำถามฮาอ่ะ พี่ประจำข้อ 3 ทำหน้ามีเลศนัยได้โล่เลยค่ะ 55+

พี่ๆดูแลดีมาก ประทับใจค่ะ อยากไปอีก ปีหน้าไปได้อีกมั้ยคะ ^w^ ฮี่ๆๆ

Phoenix

ความรู้สึกที่ได้เข้าค่าย Empty Re: ความรู้สึกที่ได้เข้าค่าย

ตั้งหัวข้อ  study Sat Jan 16, 2010 7:08 pm

อยู่บ้าน2 เหมือนกัน สนุกมากมาย
ชอบฐานทำยามากๆๆ
อยากให้จัดทุกๆๆปีเลยคะ
พี่กอตเต้นสวยมากๆๆคะชอบๆๆ

study

ขึ้นไปข้างบน