Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์เข้าค่าย

3 posters

Go down

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์เข้าค่าย Empty ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์เข้าค่าย

ตั้งหัวข้อ  pharmamaphar Wed Dec 30, 2009 5:03 pm

ถึงพี่ๆ เภสัชจุฬาค่ะ
หนูอยากทราบว่า รายชื่อผู้มีสิทธิ์เข้าร่วมกิจกรรมค่าย ดูได้ตรงไหนหรอคะ
และจะประกาศผลภายในวันนี้ใช่ไหมคะ Surprised

pharmamaphar

ขึ้นไปข้างบน Go down

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์เข้าค่าย Empty Re: ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์เข้าค่าย

ตั้งหัวข้อ  teddytogether Wed Dec 30, 2009 5:21 pm

ประกาศรายชื่อผู้ผ่านการคัดเลือกเข้าร่วมกิจกรรมค่ายอยากเป็นเภสัชกร (Pharma Camp) ครั้งที่ 6

เข้าไปที่ http://www.mediafire.com/?twzy4jkjjgo นะครับ

ขอให้โชคดีนะครับ
teddytogether
teddytogether

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์เข้าค่าย Empty Re: ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์เข้าค่าย

ตั้งหัวข้อ  maiatrx68 Wed Dec 30, 2009 6:10 pm

น้องๆต้องกดตามลิงค์ไปนะคะ แล้วก็กดตรงดาวน์โหลดไฟล์นะคะ อยู่ทางด้านขวามือ จะเป็นไฟล์ pdf นะคะ ใครมีปัญหายังไงก็บอกนะคะ

maiatrx68

ตั้งหัวข้อ  maiatrx68 Wed Dec 30, 2009 9:01 pm

ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์เข้าค่าย Load.th

เมื่อเปิดหน้าที่ลิงค์แล้ว น้องๆต้องกดโหลดไฟล์ ตรงที่พี่วงกรอบสีแดงไว้นะคะ

น้องๆสามารถกดที่รูปเพื่อ ดูภาพใหญ่ได้นะคะ

maiatrx68

ขึ้นไปข้างบน