Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ขอถามเรื่อง ค่าย Pharma Camp #6 ???

Go down

ขอถามเรื่อง ค่าย Pharma Camp  #6 ??? Empty ขอถามเรื่อง ค่าย Pharma Camp #6 ???

ตั้งหัวข้อ  nan Wed Nov 25, 2009 10:50 am

เมื่อน้องเข้าค่ายจบ ทางทีมงานมีใบประกาศนียบัตร ไว้ให้น้องๆเป็นที่ระลึกถึงความประทับใจมั๊ยบ้างมั๊ยครับ confused

nan
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขอถามเรื่อง ค่าย Pharma Camp  #6 ??? Empty การดาวน์โหลดใบสมัคค่าย

ตั้งหัวข้อ  อรวรรณ เสียงล้ำ Sat Nov 28, 2009 7:35 pm

พี่ๆค่ะ หนูชื่อน.ส.อรวรรณ เสียงล้ำ
ศึกษาอยู่ม.5 ร.ร.แกลง "วิทยสถาวร"

หนูอยากไปค่ายแต่หนูดาวน์โหลดใบสมัครไม่ได้ค่ะ ช่วยส่งเข้าอีเมล์หนูด้วยได้ไหมค่ะ

doraenmonza_5bazab@hotmail.com ขอบคุณล่วงหน้าน่ะค่ะ Smile

อรวรรณ เสียงล้ำ

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน