Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Pharmacamp ครั้งที่ 6

puzzle
Minthyun
praw-alnisst
khonsauy
MIZ
prps001
napassorn
GooDzZz
teddytogether
tomique
yimsiam
playstep
patcharee
mint8787
ViVaต๋า
maiiz
semza
Gistenly*
ประธานค่าย
numfon.mouse
akaibara
izanakab
ภานุพงศ์
Admin
28 posters

หน้า 4 จาก 5 Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next

Go down

Pharmacamp ครั้งที่ 6 - Page 4 Empty Re: Pharmacamp ครั้งที่ 6

ตั้งหัวข้อ  akaibara Wed Dec 30, 2009 4:45 pm

มาลุ้นด้วยคนคับๆๆ
akaibara
akaibara

ขึ้นไปข้างบน Go down

Pharmacamp ครั้งที่ 6 - Page 4 Empty Re: Pharmacamp ครั้งที่ 6

ตั้งหัวข้อ  praw-alnisst Wed Dec 30, 2009 4:55 pm

เย้ๆๆๆๆๆ

เราติดค่ายด้วยแหละ

มีใครติดกันมั่งคะ

^^

........แพรว

ตั้งหัวข้อ  akaibara Wed Dec 30, 2009 4:57 pm

ไชโยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ติดแล้วววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว

สมกับการรอคอยมาปีนึงเต็มๆ

ขอบคุณครับพี่ๆ ยินดีที่ได้รู้จักกับเพื่อนๆ ทุกคนนะครับ

ผมชื่อนัท นะคับ...
akaibara
akaibara

ตั้งหัวข้อ  teddytogether Wed Dec 30, 2009 4:59 pm

Sad Sad ไม่ติดอ่า เสียใจ

ตั้งหัวข้อ  puzzle Wed Dec 30, 2009 5:02 pm

อ๊ากกก

ไม่ติดอ่ะ

เสียใจมากเรย

ปีหน้าเอาใหม่ สู้ๆ

puzzle

ตั้งหัวข้อ  praw-alnisst Wed Dec 30, 2009 5:04 pm

teddytogether พิมพ์ว่า:Sad Sad ไม่ติดอ่า เสียใจ

พี่พลอยไม่ต้องเสียใจน้า

ครั้งหน้าเอาใหม่

เค้าจะเป็นกำลังใจให้พี่พลอยน๊า

สู้สู้!!นะคะ

ตั้งหัวข้อ  akaibara Wed Dec 30, 2009 5:09 pm

สำหรับคนที่ไม่ติด อย่าท้อนะคับ

ปีที่แล้วผมก็ไม่ติดคับ น้ำตาร่วงเลย

รอคอยมาปีนึงเต็มๆ คุ้มค่าครับ คุ้มค่ากับที่รอคอย

อีกอย่างนึงลงรับตรงด้วย ผลก็ยังไม่ออกเลยครับ

ไม่รู้จะเป็นยังไงบ้าง ผมอาจจะไม่ได้แอดมิชชันด้วย เพราะติดโควต้าไปแล้ว รอผลสัมภาษณ์อย่างเดียว

อยากเข้าที่นี่มากๆ ครับ และขอเป็นกำลังใจให้ทุกคนที่อยากเข้าที่นี่ด้วยกันนะครับ

สู้ๆๆ !!!

BAKA!!!
akaibara
akaibara

ตั้งหัวข้อ  choccymilk Wed Dec 30, 2009 5:15 pm

ติดคนเดียวในโรงเรียนอ่า

ไม่มีคนรู้จักเลยคะ

T^T

จะดีใจหรือเสียใจดีคะ

choccymilk

ตั้งหัวข้อ  akaibara Wed Dec 30, 2009 5:18 pm

choccymilk พิมพ์ว่า:ติดคนเดียวในโรงเรียนอ่า

ไม่มีคนรู้จักเลยคะ

T^T

จะดีใจหรือเสียใจดีคะ

ผมก็คนเดียวคับ

ดีใจดีกว่าคับ เพราะจะได้เจอเพื่อนใหม่ๆ ไงคับ

อยู่ด้วยกันแป๊บเดียวก็ซี้กันแล้ววว Smile
akaibara
akaibara

ตั้งหัวข้อ  puzzle Wed Dec 30, 2009 5:19 pm

ดีใจสิ

ก็ยังดีกว่าไม่ติดละน้า

sad !!!!

puzzle

ตั้งหัวข้อ  teddytogether Wed Dec 30, 2009 5:23 pm

praw-alnisst พิมพ์ว่า:
teddytogether พิมพ์ว่า:Sad Sad ไม่ติดอ่า เสียใจ

พี่พลอยไม่ต้องเสียใจน้า

ครั้งหน้าเอาใหม่

เค้าจะเป็นกำลังใจให้พี่พลอยน๊า

สู้สู้!!นะคะ

ค๊า ขอบคุณค่ะ

จะสู้ต่อไปนะ ปีหน้าเอาใหม่ๆๆๆ

ตั้งหัวข้อ  choccymilk Wed Dec 30, 2009 5:23 pm

แนะนำตัวหาเพื่อนไปค่ายคะ

ชื่อมิ้วนะคะ

จากนวมินทราชินูทิศ เตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ

T^T ไม่มีเพื่อนโรงเรียนเดียวกันไปเลยง่า

choccymilk

ตั้งหัวข้อ  teddytogether Wed Dec 30, 2009 5:23 pm

puzzle พิมพ์ว่า:ดีใจสิ

sad !!!!

ปีหน้าเรามาสู้ด้วยกันนะ ^^

ตั้งหัวข้อ  puzzle Wed Dec 30, 2009 5:24 pm

อืม

ปีหน้าสู้ใหม่

มันต้องติดสักทีสิน่า

puzzle

ตั้งหัวข้อ  puzzle Wed Dec 30, 2009 5:25 pm

ถ้าคิดในแง่ดีก็

จะได้มีเวลาอ่านหนังสือสอบ

เพระว่าเราสอบวันจันทร์อ่ะหลังกลับจาค่ายเปนวันสุดท้าย

สงสัยพี่เค้าอยากให้เราอ่านหนังสือ

puzzle

ตั้งหัวข้อ  playstep Wed Dec 30, 2009 6:09 pm

อ๊ากกกกกกกกกกก!! ติดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ดีใจมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
-
-
ดีใจจริงๆนะเนี่ย เราทุ่มกับการตอบคำถามมากๆ สมกับที่รอคอยเลยยยยยย
-
-
แบบว่าติดแล้วช็อคคค !! ดีใจๆๆๆ
-
-
ปล. มิ้ว เราก็หาเพื่อนอยู่เหมือนกัน เราชื่อเบสนะ ยินดีที่ได้รู้จัก ^^
playstep
playstep

ตั้งหัวข้อ  choccymilk Wed Dec 30, 2009 6:14 pm

เย้ๆๆ

มีเพื่อนเเล้ว

เบสหรอ

จาก รร ไรอ่า

เค้าคนที่83อ่ะ

เบสคนที่เท่าไร

อยากรุจักๆๆ^^

choccymilk

ตั้งหัวข้อ  playstep Wed Dec 30, 2009 6:18 pm

เค้าอยู่ดาราสมุทรจ้า ที่ 103
-
-
ในที่สุดเราก้มีเพื่อนแล้ววว ดีใจที่ได้รู้จักนะจ๊ระมิ้ว
-
-
ตอนไปค่ายไปเจอกันน อยากเจอเร็วๆจัง ^^
Razz
playstep
playstep

ตั้งหัวข้อ  choccymilk Wed Dec 30, 2009 6:25 pm

จ้าเบส

ไปคนเดียวเหมือนกันหรอ

ว้าวๆๆน่าตื่นเต้นจัง

เบสเล่นเอมป่ะ

แอดมาคุยกันได้ป่ะ

อยากรุจักมากกกกกกกกกก

prince_love_playgirl@windowslive.comนะจ้ะ

choccymilk

ตั้งหัวข้อ  playstep Wed Dec 30, 2009 6:34 pm

Very Happy อยากรู้จักมากๆๆๆกว่า
-
-
เล่นจ้าๆๆ kilala_lala@hotmail.com
-
-
เด๋วเราแอ๊ดไปหานะ อิอิ แล้วเจอกันนะมิ้ว ^0^ Smile
playstep
playstep

ตั้งหัวข้อ  choccymilk Wed Dec 30, 2009 6:49 pm

จ้า

รีบๆรับแอดนะจ้า

อยากทำความรู้จักมากมายแล้วววว

ปล.ถึงเบส

choccymilk

ตั้งหัวข้อ  napassorn Wed Dec 30, 2009 7:07 pm

ดีใจมากกกค่ะ....ขอบคุณพี่ๆมากนะคะ^^

แต่ว่า..คนเดียวในโรงเรียนเลยอะค่ะ ยังไงก็สวัสดีเพื่อนๆทุกคนนะคะ

เราชื่อ จา ม.4 ค่ะ ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ..แล้วเจอกันนะคะ Very Happy

napassorn

ตั้งหัวข้อ  choccymilk Wed Dec 30, 2009 7:25 pm

หวาดดีจ้ะจา

มาจาก รร อะไรหรอ
อยู่ ม ไรอ่าจ้ะ
คนที่เท่าไหร่อ่า

เรามิ้วนะ

ก็คนเดียวเหมือนกัน

อยากรู้จักน๊า

แอดมาคุยกันได้นะ

choccymilk

Pharmacamp ครั้งที่ 6 - Page 4 Empty SU SU~~!!

ตั้งหัวข้อ  Minthyun Wed Dec 30, 2009 8:21 pm

teddytogether พิมพ์ว่า:
puzzle พิมพ์ว่า:ดีใจสิ

sad !!!!

ปีหน้าเรามาสู้ด้วยกันนะ ^^

ขอเสียใจด้วยคนนะคะ
และก็ดีใจกับเพื่อนๆที่ติดค่ายนี้ด้วยนะคะ
ปีหน้าเรามาสู้กันต่อนะคะ FIGHTING! Mad Mad Mad

Minthyun

ตั้งหัวข้อ  mamio Thu Dec 31, 2009 10:54 pm

หวัดดีเพื่อนๆทุกคน เราชื่อมะเหมี่ยวนะ

ดีใจมากๆเลยที่ติด Razz
เราก้คนเดียวเหมือนกัน

เจอกันวันค่ายนะเพื่อนๆๆ santa

mamio

หน้า 4 จาก 5 Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics